Dukkan Bayanai

Cube Ice Machine

Gida> Products > Cube Ice Machine

Siffofin Injin Ice Cube Maker Commercial 1. Babban samar da kankara: Fitar da injin guda ɗaya ya tsaya daga ton 1 zuwa tan 20. Ayyukan bazara na iya kaiwa 90% -95%; lokacin da yanayin zafi ya kasance ƙasa da digiri 20, fitarwa zai iya kaiwa 100% -130%. 2. Girman kankara mai cin abinci: 22 * ​​22 * ​​22mm / 29 * 29 * 22mm / 38 * 38 * 22mm da sauran samfura masu yawa. 3. Tsaro da tsafta: An yi injin ɗin daga bakin karfe 304. An ƙera mashigar ruwa ta musamman don gujewa kutsawa. Har ila yau, injin yana da aikin tsaftacewa ta atomatik, don tabbatar da cewa kankarar cube shine tsafta, aminci, da kuma cika ka'idojin duniya. 4. Rashin wutar lantarki: Amfani da wutar lantarki shine digiri 85-90 / ton a lokacin rani, idan yanayin zafi yana ƙasa da digiri 23, kuma amfani da wutar lantarki shine digiri 70-85 / ton. 5. Aiki ta atomatik: Injin kankara na Cube yana ɗaukar ikon sarrafawa na tsakiya na PLC, don haka injin yana da ayyuka na atomatik masu zuwa, daidaitawar ƙanƙara ta atomatik, ƙirar kankara ta atomatik, girbi na kankara ta atomatik, da cika ruwa ta atomatik. 6. Bargawar aiki: cubes kankara suna da haske, suna da tauri mai ƙarfi, ƙa'idodi iri ɗaya, kyawawan bayyanar, dogon lokacin ajiya, tsabta da tsabta, kuma cikakke cika buƙatun tsabtace ƙasa don ƙanƙarar abinci.

Zafafan nau'ikan